| การดูดซับแรงดัน | 0.75-0.8Mpa |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางอนุภาค | 1.1mm-1.2mm |
| ความหนาแน่นในการซ้อน | 680-700G / L |
| แรงอัด | ≥75N / อนุภาค |
| ชื่ออื่น ๆ | CMS |
| ความหนาแน่นในการซ้อน | 680-700G / L |
|---|---|
| ชนิด | ดูดซับ |
| แบบ | CMS-220/240/260 |
| แรงอัด | ≥75N / อนุภาค |
| ขนาด | 1.3 มม. 1.6 มม |
| ชื่อ | 3A สารดูดความชื้นตะแกรงโมเลกุล |
|---|---|
| ปริมาณน้ำ ≤ | 1.0 |
| อัตราที่ผ่านการรับรองของขนาดอนุภาค%≥ | 98 |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
| สี | สีเบจ |
| รูปร่าง | GRANULAR |
|---|---|
| สี | สีเบจ |
| ขนาด | 2.0-3.0mm, 3.0-5.0mm, 4.0-6.0mm |
| ความชื้นในบรรจุภัณฑ์ | ≤ 1.5% |
| ความจุน้ำที่สมดุล | ≥ 27% |
| ชีวิต ใน งาน | 2-3 ปี |
|---|---|
| ประเภท | ตัวดูดซับ |
| อุณหภูมิทดสอบ | ≤20℃ |
| ความหนาแน่นของการซ้อน | 680-700กรัม/ลิตร |
| ขนาดรูพรุน | 2-3นาโนเมตร |
| ชื่อ | 3A สารดูดความชื้นตะแกรงโมเลกุล |
|---|---|
| ปริมาณน้ำ ≤ | 1.0 |
| อัตราที่ผ่านการรับรองของขนาดอนุภาค%≥ | 98 |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
| สี | สีเบจ |
| ชื่อ | 3A สารดูดความชื้นตะแกรงโมเลกุล |
|---|---|
| ปริมาณน้ำ ≤ | 1.0 |
| อัตราที่ผ่านการรับรองของขนาดอนุภาค%≥ | 98 |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
| สี | สีเบจ |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่น bulk | ก./มล. ≥ 0.75 |
| ขนาด | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่น bulk | ก./มล. ≥ 0.75 |
| ขนาด | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| รูปร่าง | เม็ด, เม็ด |
|---|---|
| สี | ผ้าขนสัตว์สีธรรมชาติ |
| ขนาด | 2.0-3.0mm, 3.0-5.0mm, 4.0-6.0mm |
| ความหนาแน่นเป็นกลุ่ม | ≥ 0.72G / ml |
| วุฒิการศึกษาขนาด | ≥ 97% |