| อายุการใช้งาน | 2-3 ปี |
|---|---|
| แรงดันการดูดซับ | 0.75-0.8Mpa |
| ขนาดรูพรุน | 2-3นาโนเมตร |
| ค่าพีเอช | 2-12 |
| อุณหภูมิทดสอบ | ≤20℃ |
| ประเภท | ตัวดูดซับ |
|---|---|
| แรงดันการดูดซับ | 0.75-0.8Mpa |
| ชื่อสินค้า | ตะแกรงโมเลกุลคาร์บอน |
| ความชื้น | ≤1.0% |
| อายุการใช้งาน | 2-3 ปี |
| การจัดการคุณภาพ | ISO9001 |
|---|---|
| รูปร่าง | เป็นเม็ด |
| สี | ขาว |
| Al2O3 | ≥ 93% |
| Attrition Rate | ≤ 0.5% |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่น bulk | ก./มล. ≥ 0.75 |
| ขนาด | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่น bulk | ก./มล. ≥ 0.75 |
| ขนาด | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| ชื่อ | ตะแกรงโมเลกุล 4a |
|---|---|
| หมายเลข CAS | 63231-69-6 |
| EINECS NO | 215-684-8 |
| ตะแกรงโมเลกุลชนิดโพแทสเซียมเอ | อนุภาคทรงกลม |
| สี | สีเบจ |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่น bulk | ก./มล. ≥ 0.75 |
| ขนาด | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตะแกรงโมเลกุล 5A |
|---|---|
| น้ำดูดซับคงที่ % | ≥21.0 |
| ใบรับรอง | SGS และการเข้าถึง |
| อัตราที่เหมาะสมของขนาดอนุภาค | ≥98.0 |
| พีเอช | 3-10 |
| การบรรจุ | 25กก./ถุง |
|---|---|
| สูตรเคมี | พี.ดี |
| ความหนาแน่นรวม | 0.4-0.5ก./มล |
| ความแม่นยำในการดีออกซิเดชั่น | ≤5.0ppm |
| ปริมาณออกซิเจนของซินกาส | <2000 (0.2%) ppm |
| รายละเอียดการบรรจุ | 1. Carton Drum/25KG 2. Carton Box/25KG; 1. กล่องกลอง / 25 กก. 2. กล่องกระดาษ / 25 กก.; |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 3-15 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, L/C |
| สามารถในการผลิต | 200 ตันต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | มณฑลส่านซี ประเทศจีน |