| ขนาด | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
|---|---|
| รูปร่าง | อนุภาค |
| สี | สีเบจ |
| ความหนาแน่นรวม | ≥0.75g/ml,0.68g/ml |
| การดูดซับน้ำ | ≥21.0% |
| รูปร่าง | เม็ด; เม็ด |
|---|---|
| ขนาด | 0.5-1.0mm; 1.0-1.5mm; 1.5-2.0mm |
| โพแทสเซียมชนิดหนึ่งโมเลกุลตะแกรง | Spheric อนุภาค |
| ความชื้นแพคเกจ | ≤ 1.5% |
| ความสมดุลของน้ำ | ≥ 35% |
| ขนาด | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
|---|---|
| รูปร่าง | อนุภาค |
| การดูดซับน้ำ | ≥21.0% |
| การดูดซับเอทิลีน | ≤3.0มก./ก. |
| สี | สีเบจ |
| รูปร่าง | GRANULAR |
|---|---|
| สี | สีเบจ |
| ขนาด | 2.0-3.0mm, 3.0-5.0mm, 4.0-6.0mm |
| ความชื้นในบรรจุภัณฑ์ | ≤ 1.5% |
| ความจุน้ำที่สมดุล | ≥ 27% |
| ความจุสมดุลของคาร์บอนไดออกไซด์ | ≥ 18% |
|---|---|
| อัตราการขัดสี | ≤ 0.1% |
| สี | สีเบจ |
| ขนาด | 2.0-3.0mm, 3.0-5.0mm, 4.0-6.0mm |
| สูตรเคมีทั่วไป | Na2O. นา2โอ Al2O3. อัล2O3 (2.8±0.2) SiO2. (2.8±0.2) SiO2. |
| ความบริสุทธิ์ | 97% |
|---|---|
| น้ำดูดซับแบบคงที่ | 18% |
| ความหนาแน่นซ้อน | 0.75 กรัม / มล |
| ขนาด | 1.7-2.5 มม |
| สี | ผ้าขนสัตว์สีธรรมชาติ |
| การใช้งาน | อากาศแห้ง |
|---|---|
| รูปร่าง | ลูกปัดทรงกลม |
| ความหนาแน่นรวม | กรัม/มล. ≥ 0.7 |
| ใบรับรอง | SGS และการเข้าถึง |
| อัตราการขัดสี | น้ำหนัก < 0.1% |
| ชื่อสินค้า | 3A สารดูดความชื้นตะแกรงโมเลกุล |
|---|---|
| การบรรจุ | 25กก./ถุง |
| รูปทรง | ลูกปัดทรงกลม |
| ความชื้น | 0.3% |
| การใช้งาน | อากาศแห้ง |
| ความหนาแน่นรวม | กรัม/มล. ≥ 0.7 |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | 3A สารดูดความชื้นตะแกรงโมเลกุล |
| ความบริสุทธิ์ | 98% |
| ความชื้น | 0.3% |
| รูปทรง | ลูกปัดทรงกลม |
| ความบริสุทธิ์ | 98% |
|---|---|
| การใช้งาน | อากาศแห้ง |
| การบรรจุ | 25กก./ถุง |
| แรงอัด | 100N |
| การใช้งาน | การดูดซับก๊าซจาก SF6, สวิตช์เกียร์ไฟฟ้าแรงสูง |