| พื้นที่จัดเก็บ | เก็บไว้ที่ที่แห้งและมีอากาศ |
|---|---|
| แรงบด | ≥ 90N/อนุภาค |
| ค่าพีเอช | 7-9 |
| อัตราการขัดสี | ≤0.1% |
| ขนาดอนุภาค | 1-3มม |
| ใบรับรอง | SGS และการเข้าถึง |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่นจำนวนมาก | กรัม/มล. ≥ 0.7 |
| ขนาด | 2.0-3.0มม., 4.0-6.0มม |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| ขนาด | 2.0-3.0 mm ; 2.0-3.0 มม. ; 3.0-5.0 mm ;4.0-6.0 mm 3.0-5.0 มม. ;4.0-6.0 มม. |
|---|---|
| การดูดซับเอทิลีน | ≤3.0มก./ก. |
| คุณสมบัติขนาด | ≥98% |
| พิมพ์ | สารดูดความชื้น |
| ความบริสุทธิ์ | 98% |
| ความชื้น | 0.3% |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | 3A สารดูดความชื้นตะแกรงโมเลกุล |
| การบรรจุ | 25กก./ถุง |
| การใช้งาน | อากาศแห้ง |
| แรงอัด | 100N |
| ขนาด | 2.0-3.0มม., 4.0-6.0มม |
|---|---|
| หมายเลข CAS | 1318-02-1 |
| ใบรับรอง | SGS และการเข้าถึง |
| การบรรจุ | 25กก./ถุง |
| ความบริสุทธิ์ | 98% |
| แรงอัด | 100N |
|---|---|
| รูปร่าง | ลูกปัดทรงกลม |
| ขนาด | 2.0-3.0มม., 4.0-6.0มม |
| การบรรจุ | 25กก./ถุง |
| ชื่อสินค้า | 3A สารดูดความชื้นตะแกรงโมเลกุล |
| รูปร่าง | อนุภาค |
|---|---|
| สี | ผ้าขนสัตว์สีธรรมชาติ |
| การดูดซับเอธิลีน | ≤3.0mg / g |
| อัตราการตีพิมพ์ | ≤0.1% |
| คุณสมบัติที่มีขนาด | ≥98% |
| ชื่อ | ตะแกรงโมเลกุล 3a |
|---|---|
| ข้อได้เปรียบ | การดูดซึมที่ดี |
| อัตราที่ผ่านการรับรองของขนาดอนุภาค%≥ | 98 |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
| สี | สีเบจ |
| รูปร่าง | เป็นเม็ด |
|---|---|
| สี | สีเบจ |
| ขนาด | 2.0-3.0 มม., 3.0-5.0 มม., 4.0-6.0 มม. |
| ความชื้นในแพ็คเกจ | ≤ 1.5% |
| ความจุน้ำสมดุล | ≥ 27% |
| รูปร่าง | ทรงกลม |
|---|---|
| สี | สีเบจ |
| ขนาด | 2.0-3.0mm, 3.0-5.0mm, 4.0-6.0mm |
| ความชื้นในบรรจุภัณฑ์ | ≤ 1.5% |
| ความจุน้ำที่สมดุล | ≥ 27% |